Shin Chan Movies

Shin Chan

Shin Chan shine ɗayan shahararrun haruffa a cikin Manga na Japan na zamani. Yoshito Usui ne ya ƙirƙira shi kuma aka fara buga shi a 1990, keɓewar ƙasashen duniya na wannan halin zai zo shekaru biyu bayan haka, lokacin da aka fara samar da wasan kwaikwayo wanda ya sa wannan ɗan ƙaramin ya zagaya duniya.

Salo mai sauƙi, kusan bugun bugun jini wanda Usui ya haɓaka aikinsa, kuma kasancewarsa ɗan jariri ɗan shekara biyar kacal, yana haifar da ra'ayi na farko cewa samfuran yara ne. Amma da Shin Chan na rashin kulawa da rashin mutuntawa, yaji tare da jin daɗi mai daɗi, ba shi halin ƙuruciya, maimakon halin manya.

Duk da mummunan mutuwar mahaliccinsa a shekarar 2009, kuma sabanin bayanan da aka fara watsawa, samar da wasan barkwanci bai tsaya ba (kuma ba a tsammanin zai faru, aƙalla nan gaba). Ba kuma anime ya samar ba.

A cikin sinima, tuni akwai surori 25 na halin da aka saki a Japan, yayin a Spain akwai 22 fina -finan da aka sayar da su zuwa yanzu, kusan duk don TV kuma a cikin tsarin DVD / Blue Ray.

Shin Chan

Shahararrun Fina -finan Shin Chan

A cikin neman kwallaye da aka rasa (1997, Farko a Spain 2003)

Labarin yana farawa lokacin da kuka isa tashar jirgin saman Tokyo wani baƙo mai ban mamaki tare da ƙaramin ƙwallo. Dangin Mariconchis, uku daga cikin masu jujjuyawa, sun sace ƙaramin kayan aikin, kuma suna ɗaukar jirgin Clan na Cataplines, mugun ƙungiyar da ke son mamaye duniya.

Don komawa gida, Himawari, ƙanwar jarumar, ta haɗiye ƙaramin yanki, don haka dangin Mariconchis ya yanke shawarar ɗaukar yaron da danginsa har sai sun dawo da shi, a daidai lokacin da dole ne su tsere daga munanan Cataplines.

Mamayewa

Chronologically, wannan shine fim na farko game da ɗan tawayen. An sake shi a gidajen sinima na Japan a 1993, duk da cewa har zuwa 2004 ya sauka a Spain a cikin DVD da tsarin VHS.

Shin Chan ya tsunduma cikin wasu abubuwa na zahiri, fuskantar super villains da taimakon gwarzon da kuka fi so: Ultrahero. Cikakken labarin hadaddiyar giyar, tare da wasu nassoshi ga Ultraman da Dragon Ball a tsakani.

Ceto Aiki 

An sake shi a Japan a 1998, a ranar 25 ga Yuni, 2004 zai buge gidan wasan kwaikwayo a Spain.

Kasadar ɗan leƙen asiri, wanda Shin Chan da abokansa sun kama bayan an kama su tare da wani wakilin sirri ta Los Puñeza de Cerdo. Dole jaruminmu ya yi yaƙi da muggan dangi, don ceton duniya daga ƙwayar kwamfuta.

Shin Chan a Tsibirin Treasure

An sake shi a Japan a 1994, zai isa Spain a 2005.

Bayan sun yi hutu a Masarautar Ass, Shinnosuke da danginsa suna Sojojin farin maciji sun sace su, ƙungiyar masu aikata mugunta waɗanda suke son samun taska don, a zahiri, su mamaye duniya.

Karamin samurai

Shin Chan da danginsa suna hawa zuwa baya, musamman zuwa shekara ta 1574, a zamanin Sengoku. Shinnosuke da danginsa suna taimakawa wani Samurai mai suna Matabe ya ci nasarar yaƙin.

Ya fara fitowa a Japan a 2002, Spain ta zo kai tsaye zuwa DVD a 2005

Kasada a Henderland

Wannan fim ɗin ya fito ne daga 1996, wanda aka sake shi bayan shekaru 10 a Spain. Warlocks, ɓoyayyun ƙorafi, sarakuna, dodanni har ma da Ƙasa. Duk abubuwan da ke sama da ƙari suna cikin shirin fim ɗin, ɗaya daga cikin mafi fa'idar duk saga, tare da kudaden shiga da suka zarce dala miliyan 20, a Amurka kawai.

An rasa a cikin gandun daji

An sake shi a Japan a 2000 kuma an sake shi akan DVD a Spain a 2006, Shinnosuke ya fara wani kasada wanda dole ne ku yi yaƙi tare da babban jarumin da kuka fi so: Ultrahero.

Miyagun mutanen da ke bakin aiki wasu birai ne na musamman, waɗanda ke sace iyayen Shin Chan da wasu manya yayin da suke cikin balaguro.

Manya sun buge baya

Shinnosuke, wanda ke jagorantar yaran Kasukabe, dole ne gano abin da ya faru ga duk manya, waɗanda kwatsam suka ɓace.

Ken da Chaco, masu kirkirar filin shakatawa mai ban sha'awa wanda ke neman dawo da nostalgia na lokutan da suka gabata, su ne mugaye masu aiki, kuma alhakin sace duk manyan mutane.

A cikin Cinemas na Amurka sun sami sama da $ 16 miliyan a jimlar.

Sun kira shi Shin Chan

An yi a 2004, zai isa shaguna a Spain cikin tsarin DVD a 2008. Kasada wannan lokacin ya wuce cikin tsohon fim na yamma, wanda iyayen Shinnosuke da abokai sun ƙare cikin tarko.

Muguwar, Justive Love, shine despot shugaban wani karamin gari inda duk wadanda suka ga fim din suke tafiya.

Shin Chan, tare da Kakusabe Boys, fuskantar gwamna da mukarrabansa, da robot na katako tare da yin ishara zuwa Mazinger Z. Suna gudanar da ceto duk wanda ya makale.

Burin Karakaka

Wani lokacin tafiya inda Shin Chan da danginsa ke fuskantar kasada don ceton duniya.

Wakilin sararin samaniya daga masu sintiri na XXX ya tuntube su, bayan shiga Nevado, kare na Nohara, da amfani da shi azaman mai magana don sadarwa.

Sa Chan

An saita lokacin Yaƙin Basasa na Jafananci, ninjas da samurai suna aiki azaman kayan maye labarin da ba a rasa abubuwan da ba daidai ba na siyasa na mai nuna kyama. Ya isa Spain a 2007

Wasu fina -finai na Shin Chan

Filmography na ƙaramin manga an kammala shi da waɗannan taken:

  • Steak mai yiwuwa (2008)
  • Shin Chan Spa Wars: Yaƙin Spas (2009)
  • Minti Uku don Ajiye Duniya (2009)
  • Zuwan samba (2010)
  • Shin Chan da Golden Sword (2011)
  • Wannan rayayye ne! (2011)
  • Amarya ta Gaba (2012)
  • Operation Spy for Gold (2015)
  • Sarauniyar Sarauniya (2016)
  • Robot Dad (2016)
  • Asirin yana cikin miya (2016)

Kamar yawancin haruffan da aka haifa a cikin wasan kwaikwayo na Jafananci kuma an mai da su duniya a matsayin anime, abubuwan da suka faru na Shin Chan ba su taɓa yin fice ba. Wannan yana faruwa duk da abin ban dariya, wanda ya jawo fushin ƙungiyar iyaye fiye da ɗaya, da kuma wasu abubuwan da suka shafi takunkumin.

Tushen hoto: Nintendo / YouTube / BA MANGA KAWAI BA


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.