Alam na natin ang iskedyul ng ika-5 edisyon ng Atlántida Film Fest, ang pinakamalaking paligsahan sa sinehan sa online sa ating bansa.
Tulad ng bawat taon mula noong 2011, dinala tayo ng Filmin, sa pamamagitan ng paligsahan nito, ng maraming bilang ng hindi nai-publish na mga pamagat sa Espanya. Ngayong taon ang paligsahan ay magaganap sa online cinema platform mula Hunyo 9 hanggang Hulyo 9.
Opisyal na Seksyon
'6 Naisin: DH Lawrence at Sardinia' ni Mark Cousins
'Life May Be' ni Mark Cousins
'Here Be Dragons' ni Mark Cousins
'Videofilia (at iba pang mahahalagang syndrome)' ni Juan Daniel F. Molero
'Beyond Clueless' ni Charlie Lyne
'Love is All' ni Kim Longinotto
'Stand By for Tape Back-Up' ni Ross Sutherland
'Violet' ni Bas Devos
'Ela volta na Quinta' ni André Novais olivera
'Fort Buchanan' ni Benjamin Crotty
'Mga Blind Dates' ni Levan Koguashvili
'Dalawang shot' ni Martín Rejtman
'Kagawaran ng Trapiko' ni Wojtek Smarzowski
'Isda at Pusa' Shahram Mokri
'Mercurial' ni Virgil Vernier
'Androids Dream' ni Ion De Sosa
'Tonight and the People' ni Neil Beloufa
'40 Days of Silence 'ni Saodat Ismailova
'Favula' ni Raul Perrone
'Capuchoc Workshop' ni Carlo Padial
'The Blue Hour' ni Anucha Boonyawatana
'Ruined Heart' ni Khavn de la Cruz
'Pas à Genève' ni Lacasinegra
'Lunático' ni Eduard Sola
'Lahat tila perpekto' ni Alejo Levis
Seksyon ng Atlas
'Ang Tribo' ni Myroslav Slaboshpytskiy
'Isang Batang Babae Ang Naglalakad Sa Bahay Mag-isa sa Gabi' ni Ana Lily Amirpour
'Goodnight Mommy' nina VEronika Franz at Severin Fiala
Larry Clark's 'The Smell of Us'
'Mga Tao sa Ibon' ni Pascale Ferran
'Tales Ghesse-ha' ni Rakhshan Bani-Etemad
'Isang Master Builder' ni Jonathan Demme
'Buzzard' ni Joel Potrykus
Yuriy Bykov's 'The Fool'
'Tu dors Nicole' ni Stéphane Lafleur
'Korte' ni Chaitanya Tamhane
'La chambre bleue' ni Mathieu Amalric
'The World of Kanako' ni Tetsuya Nakashima
'Walang Anak' ni Vuk Rsumovic
'Dear White People' ni Justin Simien
'52 Martes 'ni Sophie Hyde
'Blast' pa rin ni Simon Blake
'Life in a Fishbowl' ni Baldvin Zophoníasson
'Ang sigasig' ni Pablo Fendrik
'Sunod-sunod' ni Hans Petter Moland
(Anti) seksyon ng propaganda
'Maghangad ng Mataas sa Paglikha!' ni Anna Broinowski
Soon-Mi Yoo 'Mga Kanta mula sa Hilaga'
'Propaganda' ni Slavko Martinov
'Forbidden Films' ni Felix Moeller
'Maidan' ni Sergei Loznitsa
'Mga Anak 404' nina Askold Kurov at Pavel Loparev
'The UK Gold' ni Mark Donne
Ang 'Our Nixon' ni Penny Lane
'Na-download' ni Alex Winter
Maikling Opisyal na Seksyon
'Lahat ng Iyon ay Solid' ni Louis Henderson
'Nelsa' ni Felipe Guerrero
'Out' ni Joan Antunez
'Cams' ni Carl-Johan Westregard
'Nakaharap sa Mga ligaw na Hayop' ni Jerónimo Quevedo
'Daphne ou la belle planta' nina Sylvain Derosne at Sebastien Laudenbach
'Village Modèle' ni Hayoun Kwon
'Ngiti at Ang Daigdig Ay Ngumiti Bumalik' ni Ehab Tarabieh
'Hindi matatapos' ni Douwe Dijkstr
'Hugh the Hunter' ni Zachary Heinzerling