ಫ್ರಾನ್ಸೆಸ್ಕೊ ಬರಿಲ್ಲಿ, ಜೌಮ್ ಕೊಲೆಟ್-ಸೆರ್ರಾ, ಕಾಲಿನ್ ಗೆಡ್ಡೆಸ್, ಜಾನ್ ಹರ್ಲಾನ್ ಮತ್ತು ಎಲೆನಾ ಮ್ಯಾನ್ರಿಕ್ ಅವರನ್ನೊಳಗೊಂಡ ತೀರ್ಪುಗಾರರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ 2010 ರ ಸಿಟ್ಜೆಸ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳು ವಿಫಲವಾಗಿವೆ.
ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಶ್ರೇಷ್ಠ ವಿಜೇತ "ಅಪರೂಪದ ರಫ್ತುಗಳು: ಎ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಟೇಲ್", ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಲನಚಿತ್ರ, ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಿರ್ದೇಶನ ಮತ್ತು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಛಾಯಾಗ್ರಹಣ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿತು.
ಸಿಟ್ಜೆಸ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ 2010 ರ ವಿಜೇತರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪಟ್ಟಿ:
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಿರುಚಿತ್ರ
ದಿ ಲೆಜೆಂಡ್ ಆಫ್ ಬೀವರ್ ಡ್ಯಾಮ್ ಜೆರೋಮ್ ಸೇಬಲ್ ಅವರಿಂದ
ಕಿರುಚಿತ್ರದ ವಿಶೇಷ ಉಲ್ಲೇಖ
ಸ್ಯಾಮ್ ಮಿಲ್ಲರ್ ಅವರಿಂದ ಮಾರಾಟ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಉತ್ಪಾದನಾ ವಿನ್ಯಾಸ
ಹದಿಮೂರು ಹಂತಕರಿಂದ ಯುಜಿ ಹಯಾಶಿದಾ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮೇಕಪ್ ಪರಿಣಾಮಗಳು
ಡ್ರೀಮ್ ಹೋಮ್ನಿಂದ ವಿತಯಾ ದೀರತ್ತಕುಲ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಲಿನ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವಿಶೇಷ ಪರಿಣಾಮಗಳು
ರಾಕ್ಷಸರಿಗಾಗಿ ಗರೆಥ್ ಎಡ್ವರ್ಡ್ಸ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮೂಲ ಧ್ವನಿಪಥ
ಸೆಪ್ಪುಕು ಪ್ಯಾರಾಡಿಗ್ಮ್, ಅಲೆಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ವಿಲ್ಲೀ ಕೊರ್ಟೆಸ್ ಅವರಿಂದ ನ್ಯೂಟ್ಸ್ ರೂಜ್ ಡು ಬೌರೊ ಡಿ ಜೇಡ್ (ರೆಡ್ ನೈಟ್ಸ್)
ಅತ್ಯುತ್ತಮ Photography ಾಯಾಗ್ರಹಣ
ಅಪರೂಪದ ರಫ್ತುಗಳಿಗಾಗಿ ಮಿಕಾ ಒರಾಸ್ಮಾ: ಎ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಟೇಲ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಿತ್ರಕಥೆ
ಹಂತ 7 ಗಾಗಿ ನಿಕೋಲಸ್ ಗೋಲ್ಡ್ಬಾರ್ಟ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟಿ
ಡ್ರೀಮ್ ಹೋಮ್ ಮೂಲಕ ಜೋಸಿ ಹೋ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟ
ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಫ್ಯಾಬಿಯನ್ ದಿ ಲಾಸ್ಟ್ ಎಕ್ಸಾರ್ಸಿಸಮ್ನಿಂದ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಿರ್ದೇಶಕ
ಅಪರೂಪದ ರಫ್ತುಗಳಿಗಾಗಿ ಜಲ್ಮರಿ ಹೆಲ್ಯಾಂಡರ್: ಎ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಟೇಲ್
ತೀರ್ಪುಗಾರರ ವಿಶೇಷ ಪ್ರಶಸ್ತಿ
ಡೆನ್ನಿಸ್ ಗ್ಯಾನ್ಸೆಲ್ ಅವರಿಂದ ನಾವು ರಾತ್ರಿ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಿತ್ರ
ಅಪರೂಪದ ರಫ್ತುಗಳು: ಜಲ್ಮರಿ ಹೆಲ್ಯಾಂಡರ್ ಅವರಿಂದ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಟೇಲ್
ಅಧಿಕೃತ ಫ್ಯಾಂಟಯಾಸ್ಟಿಕ್ ಪನೋರಮಾ ಸ್ಪರ್ಧೆ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಿತ್ರ
ಟಕರ್ ಮತ್ತು ಡೇಲ್ VS. ಎಲಿ ಕ್ರೇಗ್ ಅವರಿಂದ EVIL
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಿರುಚಿತ್ರ
ಕೋಡಿ ಝಿಮ್ಮರ್ಮ್ಯಾನ್ನಿಂದ ಪರಿಚಿತ
ಯಂಗ್ ಕಾರ್ಡ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ FANTASTIC ಚಿತ್ರ
ಕ್ವೆಂಟಿನ್ ಡ್ಯುಪಿಯಕ್ಸ್ ಅವರಿಂದ ರಬ್ಬರ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಲನಚಿತ್ರ MIDNIGHT X-TREME
ನೊಬೊರು ಇಗುಚಿ ಮತ್ತು ಯೊಶಿಹಿರೊ ನಿಶಿಮುರಾ ಮತ್ತು ತಕ್ ಸಕಗುಚಿ ಅವರಿಂದ ರೂಪಾಂತರಿತ ಹುಡುಗಿಯರ ತಂಡ
NOVES ದರ್ಶನಗಳು
SEAT ಪ್ರಾಯೋಜಿತ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಲನಚಿತ್ರ
ಫ್ಯಾಬ್ರಿಸ್ ಗೋಬರ್ಟ್ ಅವರಿಂದ ಸೈಮನ್ ವರ್ನರ್ ಎ ಡಿಸ್ಪಾರು (ಲೈಟ್ಸ್ ಔಟ್)
ವಿಶೇಷ ಉಲ್ಲೇಖ
ಓಲಾ ಸೈಮನ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಜೋಹಾನ್ಸ್ ಸ್ಟ್ಜಾರ್ನೆ ನಿಲ್ಸನ್ ಅವರ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಕಥೆ, ದೃಶ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಧ್ವನಿಯ ಮಿಶ್ರಣಕ್ಕಾಗಿ ಸೌಂಡ್ ಆಫ್ ನಾಯ್ಸ್
ಹೊಸ ನೈತಿಕ ಸಂದಿಗ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಸಿನಿಮಾಟೋಗ್ರಫಿಯ ನವೀನ ಸಂಯೋಜನೆಗಾಗಿ ಎರಿಕ್ ಟೆಸಿಯರ್ ಅವರಿಂದ 5150 ರೂ ಡೆಸ್ ಹಾರ್ಮ್ಸ್
ನಾನ್ ಫಿಕ್ಷನ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ
ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ಲಾನೂ ಅವರಿಂದ ರಕ್ತಪಿಶಾಚಿಗಳು
ಡಿಸ್ಕವರಿ ಮೂವಿ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ
ಗೆರಾರ್ಡ್ ಜಾನ್ಸನ್ ಅವರಿಂದ ಟೋನಿ
ಏಷ್ಯಾ ಹೌಸ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಿತ್ರ
ಸಿಯಾನ್ ಸೋನೊ ಅವರಿಂದ ಕೋಲ್ಡ್ ಫಿಶ್
ನೋವಾ ಆಟೋರಿಯಾ SGAE - ಫಂಡಾಸಿÓ ಲೇಖಕ - ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಬ್ಯುಯೆಲ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಿರ್ದೇಶನ
ಸೂರ್ಯನ ವಯಸ್ಸುಗಾಗಿ ಸಿಲ್ವಿಯಾ ಸುಬಿರೋಸ್, ಎಲ್'ಎಸ್ಕೊಲಾ ಡಿ ಸಿನಿಮಾ ಡಿ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ (ಇಸಿಐಬಿ) ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಿದರು
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಿತ್ರಕಥೆ
LA LONA ಗಾಗಿ ಜೈಮ್ ಸೆರಾನೊ, ಸೆಂಟರ್ ಡಿ'ಎಸ್ಟುಡಿಸ್ ಸಿನೆಮ್ಯಾಟೋಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಡಿ ಕ್ಯಾಟಲುನ್ಯಾ (CECC) ನಿಂದ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮೂಲ ಸಂಗೀತ
L'Escola d'Animació de Catalunya-9 Zeros ಅವರಿಂದ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲಾದ ದಿ ಸ್ಮೈಲಿಯಿಂದ ಗೊನ್ಸಾಲ್ ಪೆರೇಲ್ಸ್ ರಾಯ್
ANIMA'T - ಗೆರ್ಟಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅನಿಮೇಟೆಡ್ ಚಲನಚಿತ್ರ
ಎಡ್ವರ್ಡ್ ಮೆಕ್ಹೆನ್ರಿ ಮತ್ತು ರೋರಿ ಮೆಕ್ಹೆನ್ರಿ ಅವರಿಂದ ಜಾಕ್ಬೂಟ್ಸ್ ಆನ್ ವೈಟ್ಹಾಲ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅನಿಮೇಟೆಡ್ ಕಿರುಚಿತ್ರ
UNE Nouvelle VIE! (ಒಂದು ಹೊಸ ಜೀವನ!) ಫ್ರೆಡ್ ಜೋಯಕ್ಸ್ ಅವರಿಂದ
ಮಕ್ಕಳಿಗಾಗಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅನಿಮೇಟೆಡ್ ಚಲನಚಿತ್ರ
ಗ್ಯಾರಿ ಬಾರ್ಡಿನ್ ಅವರಿಂದ ದಿ ಅಗ್ಲಿ ಡಕ್ಲಿಂಗ್
ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಎಲ್ ಪೆರಿಯೊಡಿಕೊ ಡಿ ಕ್ಯಾಟಲುನ್ಯಾದ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಿತ್ರ
ತಕಾಶಿ ಮೈಕೆ ಅವರಿಂದ ಹದಿಮೂರು ಹಂತಕರು
ಸಿಲ್ವರ್ ಮೆಲಿಯಸ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಯುರೋಪಿಯನ್ ಚಲನಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಮೆಲಿಯಸ್ ಡಿ ಅರ್ಜೆಂಟ್
ಕ್ವೆಂಟಿನ್ ಡ್ಯುಪಿಯಕ್ಸ್ ಅವರಿಂದ ರಬ್ಬರ್
ವಿಶೇಷ ಉಲ್ಲೇಖ
ಅಪರೂಪದ ರಫ್ತುಗಳು: ಜಲ್ಮರಿ ಹೆಲ್ಯಾಂಡರ್ ಅವರಿಂದ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಟೇಲ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಯುರೋಪಿಯನ್ ಕಿರುಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸಿಲ್ವರ್ ಮೆಲೀಸ್
ಮಾರ್ಕ್ ರಿಬಾ ಮತ್ತು ಅನ್ನಾ ಸೊಲಾನಾಸ್ ಅವರಿಂದ ಲೆಸ್ ಬೆಸ್ಸೋನ್ಸ್ ಡೆಲ್ ಕ್ಯಾರರ್ ಪೋನೆಂಟ್
ಗೋಲ್ಡನ್ ಮೆಲಿಯಸ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಯುರೋಪಿಯನ್ ಚಲನಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಮೆಲಿಯಸ್ ಡಿ ಓರೊ
ರೊಡ್ರಿಗೋ ಕೊರ್ಟೆಸ್ ಅವರಿಂದ ಸಮಾಧಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಿರುಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಗೋಲ್ಡ್ ಮೆಲಿಯಸ್
ಚೆಮಾ ಗಾರ್ಸಿಯಾ ಇಬಾರಾ ಅವರಿಂದ ನೆಬುಲೋಸಾ -5 ರೋಬೋಟ್ಗಳ ದಾಳಿ
ಕ್ರಿಟಿಸಿಸಂ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳು
ವಿಮರ್ಶಕರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಜೋಸ್ ಲೂಯಿಸ್ ಗಾರ್ನರ್
ಅಪಿಚತ್ಪಾಂಗ್ ವೀರಸೇತಕುಲ್ ಅವರ ಹಿಂದಿನ ಜೀವನವನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಲ್ಲ ಅಂಕಲ್ ಬೂನ್ಮೀ
ಹೊಸಬರ ನಿರ್ದೇಶಕರಿಗೆ ಸಿಟಿಜನ್ ಕೇನ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ
ರಬ್ಬರ್ನಿಂದ ಕ್ವೆಂಟಿನ್ ಡ್ಯುಪಿಯಕ್ಸ್
ಬ್ರಿಗಡೂನ್
ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಿರುಚಿತ್ರ
ST. ಗ್ರೆಗರ್ ಎರ್ಲೆ ಅವರಿಂದ ಕ್ರಿಸ್ಟೋಫೊರಸ್ ರೋಡ್ಕಿಲ್